KOLETA AWALIPUA WAKE ZA WATU BONGO MOVIES

STAA wa filamu Bongo, Coletha Raymond ‘Koleta’ amewashukia waigizaji wenzake ambao ni wake za watu na kudai kuwa wanaichafua sanaa hiyo kwa kujirahisisha kwenye ngono na wanaume wengine.

 
Staa wa filamu Bongo, Coletha Raymond ‘Koleta’.
Akizungumza kwa sharti la kutowataja majina, Koleta alisema anawatambua wasanii wengi ambao ni wake za watu na hufanya mchezo huo wakiwa eneo la kutengenezea muvi (lokesheni).
“Wananikera, wamezidi kujirahisisha na kufanya uchafu. Kuna baadhi ya wake za watu hawajitambui wakiwa lokesheni nakuishia kufanya umalaya,” alisema.
back to top